12a2 Phan Boi Chau k.06.09
THÔNG BÁO:

HỌP LỚP TẠI NHÀ BẠN KHANH CÓ RẮC RỐI, ĐỀ NGHỊ VÀO NGAY TOPIC TRONG TÁM TẬP THỂ

BÁO DANH (Để tiện liên lạc bằng địa chỉ mới, no spam here):
[Nhấn vào đây]

Trang ChínhTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

những bài têm sự hay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
MFB
Giám đốc
Giám đốc

Nam Tổng số bài gửi : 613
Ngày sinh : 28/03/1991
Gia tài (USD - Đô la âm phủ) : 13083

Bài gửiTiêu đề: những bài têm sự hay   5/11/2008, 2:33 pm

bai 1 CÓ ThỨ HẠnh PhÚc GỌi LÀ Ra Đi

Thời gian lại trôi qua ,cũng tại nơi đây a gặp e và nói lời yêu e.bết bao nhiêu kỉ nệm đúng ko e,làm sao có thể quên được.nhưng dù ko quên được thì chúng ta cũng cần phải quên .thượng đế đã ko cho chúng mình ở bên nhau thì có làm gì cũng vậy đúng ko e.a biết bây giờ e cũng ko biết lý do vì sao chúng ta chia tay đâu nhỉ.nghĩ tới mà lòng a đau nhói.nhưng dù thế nào đi nữa a vẫn chúc e hạnh phúc và vui vẻ trên con đường e đã chọn.riêng a sẽ o bao giờ hối tiếc những tháng ngày đã yêu e đâu e ạ.nếu thời gian có quay trở lại a cũng sẽ yêu e như ngày xưa a ĐÃ từng yêu..................
THƯỢNG ĐẾ ƠI GIỜ NÀY CON CHẲNG HỂU
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
bài 2 huyền thoại tình yêu

Thời gian thật nhanh e nhỉ,làm sao a quên được nhưng ngày tháng mình ở bên nhau hả e?có những lúc tưởng chừng a như 1 vị hoàng đế hạnh phúc nhất trên thế gian này,một tình yêu thật đẹp,và sẽ ko gì có thể chia lìa được chúng ta nhưng a đã lầm,và cho đến tận bây giờ a mới hỉu câu nói của e:ko gì là ko thể:e là tất cả của a nhưng sao e ko hiểu cho a vậy,thượng đế ơi thà rằng người ko cho con còn hơn đã cho con rùi mà người nỡ lấy hết tất cả lại .mãi mãi a yêu e nhưng mãi mãi ko thể nào mình có nhau được.đơn giản vì mình ko thuộc về nhau e ạ !
ĐAM MÊ CŨNG CHỈ LÀ ĐAM MÊ MÀ THUIIIIIIIIIIIIII

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

bai 3 Giờ chia tay biết chừng nào mình ??????????

Sao anh làm tim em fai đau thêm 1 lần nữa hả anh em đã cố gắng để tiếp tục yêu anh rồi mà em đã hok muốn nhớ về quá khứ rồi,để bây giờ mình lại mổi người 1 nơi sao anh. Anh đã chọn bạn anh mà hok chọn em chẳng lẽ mình đã yêu nhau bao nhiêu năm em hok = bạn anh sao anh.Em thật đau lòng vì anh quá có thể lần này mình mất nhau mãi mãi đó anh,anh có biết hok mõi lần em thấy anh đi chơi với bạn anh thấy anh cười mà em bật khóc, nhiều lần em muốn nói với anh rằng.Anh đã hok còn yêu em sao anh bấy lâu nay em là gì của anh zay, kết thúc làm em quá đau lòng

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

NGÀY NHỚ THÁNG MONG NĂM CÔ ĐƠN

Hôm nay em lại dt hẹn anh ra nói chuyện,vẫn cái quán củ và cũng con người ấy nhưng anh cảm thấy 2 con người sao cảm giác thật xa lạ vậy.chỉ còn 1 tháng nữa là đúng 1 năm ngày mà chúng mình chia tay nói đúng hơn chính xác là ngày anh cương quyết ra đi.đến bây giờ anh vẫn nghĩ rằng quyết định năm xưa là đúng dù cho anh có hơi it kĩ nhưng mà.....hôm nay gặp em ,em nói với anh rằng 1 năm nay em như bị trầm cảm em ko mún đi đâu ,em ko mún gặp ai ,em chỉ mún 1 mình trong căn phòng mình thui,nghe tới đây những giọt lệ của anh đã tuôn trào chưa bao giờ anh phải nhỏ lệ vì ai cả anh thấy cảm giác bây giờ nó còn đau hơn lúc anh nói lời chia tay với em nữa,anh thấy đau lắm,đau lắm em biết ko.tuy em ko nói ra nhưng anh biết là do anh nên em mới như vậy ngày ấy anh làm em bị tổn thương quá.anh cảm thấy có lỗi mà thật sự lương tâm anh bây giờ cắn rứt lắm.trong 1 năm nay anh ko thể làm gì cho em cả chỉ có 1 lời thề mà ngày chia tay anh mang theo đó là trong vòng 1 năm sau khi chia tay anh thề sẽ ko quen ai cả ,anh biết điều đó thật sự nhỏ nhoi nhưng anh chỉ biết làm cho em như vậy thui à.còn chuyện em mún quay lại với anh ,ko phải anh ko mún quay lại với em đâu mà cũng ko phải anh đã có người khác đâu mà đơn giản bởi vì anh còn quá yêu em anh ko mún quay lại rùi anh sẽ làm khổ em 1 lần nữa,anh sẽ làm cho em bị tổn thương nữa thật tình anh yêu em lắm em biết ko.nhìu lúc anh nghĩ thượng đế thật bất công sao người lại chia cách anh và em sao người nỡ nhẫn tâm chia đôi cuộc tình tuyệt đẹp này.nếu như người bất công như vậy thì người hãy để 1 mình cubacu này gánh chịu những hậu quả,những nỗi đau ,những cay đắng,những nỗi dằn vặt này đi.sao thượng đế lại phải bắt người con yêu phải đau khổ như con vậy.con hận người.nhưng con cũng mong người hãy cho con 1 ân huệ cuối cùng là cho con 1 điều ước thì con sẽ ước rằng người con yêu hãy thật sự hạnh phúc đừng bùn nữa nha em ,cứ thoải moái mà sống vui vẻ nha em đừng bao giờ nghĩ đến anh vì anh ko xứng đáng để em nhớ và ko xứng đáng để em phải bùn đâu.chúc em có đươc thứ hạnh phúc mà suốt thời gian bên anh anh ko thề mang lại cho em.bây giờ hay mãi mãi về sau anh cũng sẽ yêu em nhưng khác lúc trước là anh sẽ để tình yêu đó ở trong lòng mà đến suốt cuộc đời này cho đến khi anh nhắm mắt tới cõi âm mà thui.em sông hạnh phúc là cubacu này vui rùi em ạ.hãy mở lòng ra cho mọi người nha em đừng sông trầm cảm nữa như vậy anh mới vui khi ra đi nha em.

Sinh viên năm III
Sinh viên năm III

Nữ Tổng số bài gửi : 183
Ngày sinh : 17/02/1991
Gia tài (USD - Đô la âm phủ) : 10013

Bài gửiTiêu đề: Re: những bài têm sự hay   7/11/2008, 6:57 pm

Ê hình như có bài hát" Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay" á tụi
Xem lý lịch thành viên
soitrongdem
Trưởng phòng
Trưởng phòng

Nữ Tổng số bài gửi : 445